

AMOS PHARMACY,
MWATULOLE STREET,
GEITA TOWN COUNCIL,
13/10/2024.

MSAJILI,
BARAZA LA PHARMACY TANZANIA,
P.O.BOX 1277,
DODOMA.

YAH: KUFUNGA PHARMACY

Mimi Amos Zephania Ntunze, Mmiliki wa Amos pharmacy
yenye usajili wa jengo (FIN, 0103071) chini ya usimamizi wa
mfamasia Edward Cletus mwenye PIN 0103570.
Naomba kuijulisha ofisi yako kuwa nimefunga pia kusitisha
kutoa huduma za kifamasia kutokana na changamoto ya
kiuchumi. Hadi kufunga hakuna dawa, kifaa tiba wala kipodozi
kilichobakia. Pia hadi kufungwa kwa Famasi hii nilikuwa bado
sijachukua kibali cha famasi kutoka katika ofisi za kanda ya ziwa.
P.O.BOX 1277,
DODOMA.

Natumaini ombi langu litashughulikiwa

YAH: Antunza PHARMACY

Mimi Amos Zephania Ntunze, Mmiliki wa Amos pharmacy
yenye usajili wa jengo (FIN, 0103071) chini ya usimamizi wa
mfamasia Edward Cletus mwenye PIN 0103570.
Naomba kuijulisha ofisi yako kuwa nimefunga pia kusitisha
kutoa huduma za kifamasia kutokana na changamoto ya
kiuchumi. Hadi kufunga hakuna dawa, kifaa tiba wala kipodozi
kilichobakia. Pia hadi kufungwa kwa Famasi hii nilikuwa bado
sijachukua kibali cha famasi kutoka katika ofisi za kanda ya ziwa.
P.O.BOX 1277,
DODOMA.

Natumaini ombi langu litashughulikiwa

YAH: Antunza PHARMACY

Mimi Amos Zephania Ntunze
0624 725 023